พอดีวันก่อนไปโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารผ่านตู้บุญเติมเเต่พอใส่เงินตู้ก็กินเงินเข้าไปค้างแล้วก็กลืนเข้าไปแต่เงินไม่ขึ้นยอดให้

พอดีว่าวันก่อนให้น้องไปโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารผ่านตู้บุญเติมแล้วตอนที่ใส่เงินเข้าไปทีแรกก็กินปกติแต่พอน้องผมใส่แบงค์พันเข้าไปตู้ก็กินเงินเข้าไปค้างอยู่น้องผมก็พยายามงัดเพื่อจะเอาเงินออกแต่บังเอิญว่ามันหมดเวลาทำรายการเสียก่อนตู้ก็เลยกลืนเงินเข้าไปแต่กลับไม่มียอดเงินขึ้นมาให้.วันนั้นใส่เงินเข้าไป4100แต่ยอดเงินกลับขึ้นมาให้แค่3100ก็รีบโทไปแจ้งตามเบอที่หน้าตู้..แล้วเจ้าหน้าที่ก็บอกว่าต้องตรวจสอบก่อนไม่เกิน7วันแล้วจะติดต่อกลับ..ผมโทไป2ครั้งแล้วนี้จะเดือนนึงแล้วแต่กลับไม่มีเจ้าหน้าติดต่อกลับมาเลย..ไปแจ้งที่ร้านค้าที่ตู้ตั้งอยู่ก็แล้วเขาโทคุยกับคนเปิดตู้ก็แล้วแต่กลับไม่มีอะไรคืบหน้าและเหมือนว่าจะเงียบไปเสียด้วยซ้ำ..เหมือนว่าผมจะเสียเงินไปเปล่าๆ1000นึง..ใครพอรู้บ้างคับว่าจะต้องทำยังไงผมถึงจะได้เงินคืน
แสดงความคิดเห็น
Preview