จองตั๋วรถทัวร์ผ่าน LINE TravelGo โดนยกเลิก

พอดีจองตั๋วรถทัวร์ไปเชียงใหม่ผ่านทางแอพค่ะ ช่วงเที่ยงคืนนิดๆ ชำระเงินผ่านทาง บัตรเดบิตกสิกร ชำระเงิน หักเงินเรียบร้อย แต่แจ้งเตือนเข้ามาว่า คำสั่งซื้อถูกยกเลิก การจองถูกยกเลิก ไม่มียอดเงินโอนคืน ยอด 2454.34 บาท รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ ต้องใช้เวลากี่วันยอดเงินถึงจะโอนคืน หรือว่าของเรามีปัญหาต้องแจ้งอะไรยังไงมั่งคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่