ใครเคยทำตาสองชั้นที่ Dr. v-fet คลินิกบ้างคะ ทำชั้นตาหลุดรอแก้นานมากๆ

อยากทราบว่ามีใครทำแล้วชั้นตาหลุดเหมือนกันมั้ย รีวิวในเพจดีมากๆ
แต่ทำชั้นตาหลุด(อันนี้พอเข้าใจมันก็คงจะมีพลาดกันบ้าง) ถามในเพจก็บอกไม่มีคิวคุณหมอไม่อยู่
ยังไม่ได้ทำตารางงาน ไม่มีตาราง แล้วบอกปัดให้เราโทรไปถามออฟฟิศ ออฟฟิศก็บอกว่าคุณหมอ ไม่มีตารางเข้า ไม่อยู่ไปตปท. "อยากจะทำก็ต้องรออ่าค่ะ"ร้องไห้เลิศ ก็ต้องรอสิคะแต่แบบนี้มันนานไปมั้ยหรือไม่ทำก็น่าจะรับผิดชอบอะไรสักอย่างมั้ยคะ? หรือคนไข้มีสิทธิ์แค่รออย่างเดียว) ไปนัดดูชั้นตาครั้งแรกคุณหมอบอกจะแก้ให้ บอกรอนัดอีกทีเดือนหน้า จะติดต่อกลับ แต่นี่2-3เดือนแล้วมีแต่เราติดต่อไปผ่านไปเป็นเดือนๆไม่มีใครโทรมาบอกเลย อย่างน้อยน่าจะโทรมาแจ้งบ้างว่าเดือนนี้คุณหมอไม่มีคิว ไม่ว่างหรืออะไร นี่เราต้องเป็นคนตามตลอด
ใครเคยทำแล้วต้องรอแก้แชร์ประสบการณ์หน่อยนะคะว่าต้องรอนานขนาดนี้มั้ย เราจะได้ทำใจไม่โทรตาม
เราทำตั้งแต่มีนา ณ เวลานี้ก็ยังไม่ได้แก้เลย เข้าใจว่าคนไข้เยอะแต่ก็น่าจะดูแลให้ทั่วถึงบ้าง อย่างน้อยๆก็โทรแจ้งเราว่ายังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่