ถามเรื่องวันตกไข่ครับผม​ ถ้าประจำเดือนมาทุกๆวันที่26สิงหาคม​(มาตรง)​ แล้วหมด​ วันที่​30สิงหา​ วันตกไข่จะเป็นวันใดครับผม

แฟนผมโดยปรกติประจำเดือนจะมาตรงทุกๆเดือนครับคือทุกวันที่26ของทุกๆเดือนครับ​มาครั้งนึงก็3วันครับ​ ผมขอสมมุติ​ตัวอย่างครับ​ หากประจำเดือนมาวันที่26สิงหาคม​ ประจำเดือนหมดวันที่​30​สิงหาคม​ผมอยากทราบว่าวันตกไข่จะเป็นวันไหนของเดือนกันยายน​ มีอะไรกันตั้งแต่วันไหนเป็นต้นไปถึงจะท้องครับ​ สมมุติ​ว่าถ้ามีไรกันตั้งแต่วันที่9-12กันยายน แฟนจะมีโอกาสท้องไหมครับ​ ขอบคุณ​มาก​ครับ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่