จบ ปวช. อยากเข้าเอกเกาหลี ม.บรูพา สอบรอบไหนได้บ้างคะ

ตอนนี้เรียน ปวช.คอมพิวเตอร์ธุรกิจค่ะ อยากเข้า ม.บูรพา เอกภาษาเกาหลี ส่วนตัวชอบมากและกำลังเรียนด้วยตัวเองอยู่ค่ะ ตอนนี้เรียนได้แค่อ่านออกเขียนได้ค่ะแต่ไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่กำลังฝึกค่ะ อยากรู้ว่าเรียนปวช.สามารถสอบรอบไหนได้บ้าง ข้อสอบตรงหรือข้อสอบ7.7ข้อสอบที่ใช้สอบมีเกี่ยวกับอะไรบ้าง จะได้เตรียมตัวแล้วอ่านถูกค่ะ แล้วจบปวช.สามารถยื่นรอบโควต้า12จังหวัดได้มั้ยคะแล้วต้องทำยังไงบ้างดูยังไงบ้าง ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะㅠㅡㅠ ตอนนี้ไม่รู้เลย ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่