Rebel 250 ?

สวัสดีครับพี่ๆ พอดีส่วนตัวผมชอบรถ custom จึงอยากหาสักคัน ตอนแรกก็มอง gd110 ด้วยเรื่องราคาถูกและใหม่กว่า แต่พออ่านไปก็เจอว่ามันไม่เหมาะสำหรับเดินทางไกล ผมอยากเอาไว้ใช้เดินทางไกล บวกกับใช้ชีวิตประจำวัน พยายามหาข้อมูล ของเจ้า rebel 250 แต่ไม่ค่อยเจอ เลยอยากให้พี่ๆในห้องนี้ที่มีประสบการณ์ การใช้เจ้า rebel 250 ที่เคยใช้ออกทริปไกลๆ ว่ามันมีปัญหาอะไรมั้ย ประหยัดพอใช้ได้รึเปล่า? ประมาณกี่กิโล/ลิตร ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่