มีแพลนเปลี่ยนรถใหม่ รบกวนช่วยโหวตหน่อยค่า

กระทู้คำถาม
ช่วงสิ้นปีนี้มีแพลนออกรถใหม่ อยากได้รถในช่วง 700,000 - 900,000 บาท
ซึ่งที่เล็งไว้มี2แบรนด์คือ 

TOYOTA C-HR HV Hi มือ2 

อีกรุ่นคือ All-New NISSAN KICKS e-POWER รุ่น S เริ่มต้น
จากที่ดูออฟชั่นจากศูนย์นี้มาค่ะ รู้สึกสนใจมาก

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ค่ะ เลือกไม่ได้ด้วย เพราะก็ชอบทั้ง2 เลยอยากถามในนี้ดูค่ะ เผื่อความคิดเห็นจะทำให้เราคิดหรือตัดสินได้ง่ายขึ้น ยิ้ม
ขอบคุณค่ะ
เม่าอ่านหนังสือพิมพ์

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่