ทำจมูกมาได้ประมาณ 2 เดือน แต่มีรอยบุ๋มที่ด้านข้างสันจมูกซ้าย ควรทำยังไงดีคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ วอนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ทำจมูกมาได้ประมาณ 2 เดือนแล้วค่ะ แต่มีอาการรอยบุ๋มที่ด้านข้างสันจมูก 
ถ้าไม่สังเกตอาจจะไม่เห็น แต่ว่าจมูกของเรา เรามองมันทุกวันเลยรู้สึกว่ามันผิดปกติค่ะ(หรืออาจจะเพราะเราแพนิคไปเอง)
แต่สัมผัสคือชัดมากค่ะว่าบุ๋ม เลยอยากรู้วาามันเกิดจากอะไรคะ แล้วจะเป็นอะไรรึเปล่า 
ไม่มีอาการเจ็บหรือปวดนะคะ แต่ตอนแต่งหน้าปัดแปรงตรงจมูกงี๊ก็มีรู้สึกเสียวๆปวดๆนิดหน่อย แต่ไม่ได้ถึงกับปวดมากค่ะ

ปล.ทำจมูกครั้งแรกนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่