สอบถาม AIS ค่ะ เรื่องโปร Moto Razr G5 กับสิทธิ์ Serenade

กระทู้คำถาม
อยากรู้ว่าถ้ามีสิทธิ์ Serenade Gold (Package ปัจจุบัน น่าจะ 1090 บาทต่อเดือน)

ถ้าจะซื้อ Moto Razr 5G จะมีโปรโมชันหรือส่วนลดอะไรบ้างไหมคะ ถ้ามี มีเงื่อนไขอะไรบ้าง และโปรนี้อยู่ถึงวันที่ / เดือน อะไรคะ

ที่ลองสอบถาม เพราะเคยใช้สิทธิ์ส่วนลด ตอนซื้อ Note10Plus อ่ะค่ะ เลยอยากรู้ว่ารุ่นนี้มีด้วยหรือไม่

ปล. มีเครื่องตัวอย่างให้ลองจับที่สาขาไหนบ้างไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ  สมายล์ - รติมา รู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ดูแล คุณ  สมาชิกหมายเลข 2335373  ในวันนี้นะคะ ต้องขอขอบคุณที่ให้ความสนใจ Moto Razr 5G  จาก AIS นะคะ ขณะนี้เอไอเอสยังไม่มี ราคา และ Promotion ต่างๆ หากมีการอัพเดทอย่างไร จะประชาสัมพันธ์ผ่านช่องทางต่างๆ ให้ทราบต่อไปค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่