อยากเป็นดาราช่องone31

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคืออยากจะมาสอบถามอ่ะค่ะว่าการเป็นดาราต้องทำยังไงหรอคะถ้าช่องที่อยากเป็นจะเป็นจะเป็นช่อง31อ่ะค่ะมันต้องเข้ายังไงหรอคะคือสงสัยเรื่องนี้
ตอนนี้อยู่ประมาณ ม. ค่ะตอนนี้อยากเป็นดาราเด็กอยู่ค่ะเพราะอายุยังไม่ถึง เเล้วอันนี้ใครที่รู้จักดาราที่เขาอยู่ช่อง31ฝากถามหน่อยนะคะว่าเข้ามาได้ยังไง สำหรับถ้าพี่พี่ช่อง31มาเห็นก็ช่วยตอบหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่