ซื้อหนัง iTunes Store แบบรวมชุดกับแบบเดี่ยวต่างกันไหมครับ

กระทู้คำถาม
ช่วงนี้ Harry Potter กลับมาลดราคาว่าจะซื้อเก็บไว้ครับ แต่สงสัยตรงที่ว่า ระหว่างซื้อเดี่ยว มันเขียนว่า 4K แต่ซื้อแบบชุด มันเป็น HD เวลาเราซื้อแบบชุดมันได้แค่  HD เหรอครับ หรือได้ 4K เพราะราคาต่างกันแค่ 300 เองครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview