เเนะนำหอพักเเละการเดินทาง ไป Mitrtown Office tower

ผมเป็นนักศึกษาอยู่ต่างจังหวัด เเละ ได้ที่ฝึกงานเป็นบริษัทที่อยู่ใน ออฟฟิศสามย่านมิตรทาว์น ละคือส่วนตัวก็ไม่ได้มา กทม. บ่อยๆเลย เเละไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับการเดินทางเเละ เขต หรืออะไรว่าอันไหนใกล้อันไหน ไกลเลยครับ

รบกวนทุกท่านชวน guideline ให้หน่อยได้มั้ยครับ

*อยากได้หอพักราคา ไม่เกิน 8,000 ยิ่งดีเลยครับควรจะอยู่เเถวไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่