สามารถทำผมทรงนี้ในวันซ้อมใหญ่แบบสวมชุดครุยรับปริญญา(ม.รัฐ)ได้ไหมคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือตตอนนี้กำลังหาไอเดียทำผมวันรับปริญญาอยู่ค่ะ
 อยากปล่อยผม แล้วไปเจอผมประมาณนี้ ชอบมากๆ 
แต่วันจริงคือค่อยเก็บผมหมดเอา ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เคยเห็นม.รัฐ ทำผมทรงประมาณนี้ไปวันซ้อมใหญ่ ถ่ายรูปรวมจะได้ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview