คิดว่า Steel Ball Run หรือโจโจ้ภาค 7 ของ NED Comics จะมีพรีออร์เดอร์รอบ 3 มั้ยครับ

ตั้งแต่ช่วงต้นปีจนมาถึงตอนนี้ BoxSet SBR ของ NED เปิดพรีออเดอร์มาแล้วถึง 2 รอบ ซึ่งตัวผมที่ว่างงานอยู่ช่วงนั้น ไม่มีกำลังทรัพย์มากพอที่จะพรีออเดอร์ได้ โดยในตอนนี้ผมมีงานทำแล้ว มีความพร้อมมากพอที่จะจ่ายเงินเพื่อซื้อสิ่งที่ตัวเองอยากได้ ซึ่ง Steel Ball Run หรือ โจโจ้ภาค 7 คือหนึ่งในนั้น แต่จากการที่ผมไปสอบถามทางเพจ NED Comics เรื่องพรีออเดอร์ BoxSet SBR รอบที่ 3 ก็ได้ความมาว่า ทางแอดมินไม่มีข้อมูลในส่วนนี้เลย ซึ่งผมก็เดาว่า แอดมินน่าจะมีหลายคน ทำงานกันหลายส่วน เป็นเรื่องปกติ ก็ได้แต่หวัง(อย่างลม ๆ แล้ง ๆ) ว่า จะมีพรีออเดอร์รอบ 3 ทั้ง ๆ ที่รอบที่สอง เขาก็บอกอยู่ว่า "โอกาสสุดท้าย" ถ้าจะให้ผมไปซื้อต่อกับพวกพ่อค้าที่เขาโก่งราคาเป็นเท่าตัวนั้น ก็รู้สึกว่ามันเยอะไป เผลอ ๆ จะไม่คุ้มกับสิ่งได้มาด้วย
เฮ้อออออ...😔
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่