สวัสดีครับ..ผมอายุ53ปีตัวคนเดียวอยากบวชศึกษาปฏิบัติธรรมตลอดชีวิตแต่ขาดทุนทรัพย์..ต้องการอนุเคราะห็หาเจ้าภาพบวชครับ..ตอนน

สวัสดีครับ
ผมอายุ53ปีตัวคนเดียวดูแลพ่อจนเสียชีวิตได้เดือนกว่าตอนนี้ปฏิบัติธรรมที่เชียงใหม่และตั้งใจอยากบวชตลอดชีวิตแต่ขัดสนเรื่องปัจจัยจึงขอความอนุเคราะห็หาเจ้าภาพบวชเพือศึกษาปฏิบัติธรรมครับ..ขอบพระคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview