รบกวนท่านผู้รู้ให้ข้อมูลหน่อยครับ ผมสั่งชุดน้ำระบายความร้อน cpu แต่กังวลว่าอาจจะใส่กับเคสไม่ได้

กระทู้คำถาม
ตัวเคสที่ผมใช้อยู่ตอนนี้ ATX Case (NP) TSUNAMI Galaxy G10 Phantom (White
ชุดน้ำที่ผมสั่งมา(แต่ของยังไม่ถึงนะครับ) CPU LIQUID COOLER CORSAIR H100i RGB PLATINUM
ผมได้สอบถามกับทางร้านที่ผมสั่งมา เขาบอกได้แค่ว่า ไม่แน่ใจ ผมก็เลยไม่ได้ข้อมูลอะไรเลย ผมอยากรู้ว่าถ้าใส่แล้วมันจะชนกับแรมรึเปล่าครับ
ปล.ผมลงรูปไม่ได้ครับ บัญชีผมยังไม่สามารถใช้งานส่วนนั้นได้ -..-
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่