หาที่พักแถวๆซอยอารีย์หรือแถวๆพหลโยธิน 6 ราคาไม่เกิน 5000 ค่ะ

เรากำลังหาห้องพักรายเดือนแถวๆซอยอารีย์หรือแถวๆพหลโยธิน 6 ราคาไม่เกิน 5000 ค่ะ แต่เท่าที่หาดูในเน็ตแล้วมีแต่ห้องราคาแพงกว่างบที่ตั้งไว้ มีใครพอจะแนะนำได้มั้ยค่ะว่ามีที่ไหนที่ราคาไม่เกิน 5000 บาทบ้าง หรือมีใครที่เปิดให้แชร์บ้าน แชร์ห้องมั้ยคะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่