ก๋วยเตี๋ยวเนื้อรสดีเด็ดใน food court the mall หายไปไหน

เราเป็นลูกค้าประจำร้านนี้มาตั้งแต่เด็ก ทานมานานเป็น10ๆปี ทานเนื้อครั้งแรกก็ร้านนี้เลย น้ำซุปหอมหวาน เนื้อสดคล้ายๆกับเนื้อสับ หั่นเป็นเส้นๆ
ปกติจะทานอยู่ประจำที่ food court the mall งามวงศ์วาน แต่นี้ก็ 2ปีแล้ว ที่เค้าหายไปจาก food court จริงๆก็ทานร้านอื่นแทนก็ได้นะคะ แต่ตอนนี้เรามีน้องแล้วแพ้ท้อง อยากทานแต่ร้านนี้ เวลาอยากแล้วนึกถึงมีถึงขั้นน้ำตาซึมๆเลยทีเดียว เพราะมันคิดถึง นึกถึง ใครรู้จักร้านนี้ รู้ว่าเค้าย้ายไปที่ไหนบอกทีนะค่ะ 
^^ ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่