ละครรีรันตอนบ่ายช่อง7 ทำไมเอาละครใหม่รีรันเร็วจัง

เห็นได้ชัดเลยคือ ตั้งแต่ เพลงรักเพลงปืนจบ ต่อมาก็นางร้าย หลงเงาจันทร์ และล่าสุด พชรมนต์ตรา 
ช่อง7รีรันละครส่วนใหญ่จะผ่านไปแล้ว2-3ปีไม่ใช่
เหรอครับ ทำไมครั้งนี้เลือกละครปีก่อนมารีรันเร็วจัง
อย่างนี้ปีหน้า ร้อยป่า,สะไภ้อิมพอรต์และตะวันอาบดาว รีรันในกลางปี2564แน่เลยครับ 
ขอถามอีกข้อครับ อยากให้ละครช่อง7เรื่องไหนรีรันตอนบ่ายมากที่สุดครับ เอาเรื่องที่ไม่เคยรีรันนะครับ
ป.ล ละครดังที่คิดถึงหลังๆ เก่าบ้าง ใหม่บ้าง555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่