ช่วยแนะนำสปอร์ตไลท์ติดรถมอร์ไซร์หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ
ผมขี่ ducati m796 ขอคำแนะนำเกี่ยวกับสปอร์ตไลท์หน่อยครับ
1)ปกติเขาใช้สปอร์ตไลท์กี่วัตต์ครับ ใส่ Ducati M796
2)อยากได้แบบสว่างกระจาย(หรือขอคำแนะนำว่า สว่างกระจายหรือสว่างเป็นแสงพุ่งดีกว่า)
3)สามารถปรับเปลี่ยนสีได้(เหลือง-ขาว) หรือแนะนำเป็น ขาวก็ขาวไปเลยหรือเหลิองก็เหลืองไปเลย
หรือถ้ามีอะไรเพิ่มเติมนอกจากที่ผมตั้งโพสก็แนะกันกันมาได้เลยนะครับ
#ผมรู้สึกว่ามันต้องใช้ครับ เพราะเดินทางจาก สุรินทร์-ขอนแก่น-เลย(เชียงคาน)-ชัยภูมิ-และกลับมาสุรินทร์ เริ่มมืดแล้วมันอันตราย #ลุยฝนอีก
#ขอบคุณครับที่แนะนำ
#งบ3000 บวกลบนิดหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่