ขออนุญาตสอบถามชื่อเพลงครับผม แนวเพลงเพื่อชีวิต ว่าเพลงนี้ ชื่อเพลงอะไร

เคยฟังเพลงนี้ตอนอายุ 19 ปี เนื้อหาของเพลงกินใจเพราะพริ้งมาก  เนื้อร้องของเพลงจะประมาณว่า > เขาคนหนึ่ง คุณก็ใช่ มาร่วมใจ ร่วมความ เสริมส่ง ทุกๆอย่าง มั่นคงซื่อตรง ที่ใจ ความรักโปรยปราย กายทั้งใจ เธอและฉันใฝ่ปอง ความรักโปรยปราย กายและใจ คือ ฮือ ฮื่อ ฮือ ฮือ  ประมาณนี้ครับ

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่