มี sex และป้องกันทุกทางแล้ว เรากังวลเกินไปไหมคะ

เราเรียนมหาลัย มีเซ็กซ์กับแฟนบ่อย แฟนใส่ถุงตลอด เราก็กินยาคุมฉุกเฉินป้องกันทุกครั้งกันพลาด ไม่เกิน 3 กล่อง/เดือน เพราะกลัวอันตรายมากๆ เดือนนี้เลยตัดสินใจไปฉีดยาคุมแบบรสยเดือน วางแผนว่าเราคุมด้วย และให้แฟนใส่ถุงด้วย ประเด็นคือเราฉีดยาคุมก่อนมีปจด.ซึ่งต้องรอ7-10วันก่อนยาคุมถึงจะทำงานเต็มที่ เรามี sex หลังฉีด 3 วัน ประมาณ 4-5 ครั้ง แต่ใส่ถุงตลอด เสร็จแล้วทิ้ง หรือบางครั้งแฟนใส่ถุงแล้วให้เสร็จข้างนอกด้วย คือเรานอยไปไหมคะ หรือเราควรสบายใจ แงง้ มือใหม่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่