Notebook ROG Zephyrus G15 ดีมั้ยครับ ใครใช้อยู่ เจอปัญหาอะไรบ้าง

สวัสดีครับ รบกวนอยากสอบถามคนที่ใช้อยู่ หรือเคยใช้ Notebook ROG Zephyrus G15

ว่าดีมั้ย เจอปัญหาอะไรบ้างมั้ยครับ

คือพอดีผมกำลังดู Notebook อยู่แล้วเห็นตัวนี้ สวย สเปคโอเค

ผมจะซื้อมาฝึกเขียนพวก Autocad, solid work อะไรพวกนี้อ่ะครับ 

เผื่ออาจมีเล่นเกมบ้างนิดหน่อย

หรือช่วยแนะนำรุ่นอื่นก็ได้ครับ งบ 40,000 บาท 

อยากได้

สวย

แบตอึด

15 นิ้ว

สเปคดี

ไม่หนักมาก (ไม่เกิน 2.3 kg)

แล้วซื้อหน้าร้าน ซื้อออนไลน์ หรือรองานคอมมาร์ทสิ้นเดือนนี้ดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่