หาเพื่อนเล่นเกมม

พอดีเราอยากหาเพื่อนเล่นเกมค่ะ เกมที่ว่าคือเกมRoblox เเต่เป็นเเมพผีนะคะ เเมพมันชื่อว่า Paranormica ตามจริงเราเล่นเล่นกับเพื่อนมา2 3วันเเล้วค่ะเเต่เพื่อนมันค่อนข้างยุ่งกับคนคุยมัน555 เราเรยเหงาค่ะ  สรุปเรยนะคะหาเพื่อนเล่นประจำค่ะไม่ต้องทุกวันก็ได้ส่วนมากชอบเล่นกลางคืนค่ะ จะคุยในดิสรึคุยเฟสคุยไลน์เเล้วเเต่เรยค่ะ    เล่นเป็นไม่เป็นช่างมันค่ะมางูๆปลาๆด้วยกัน555     ขอคนอายุ17ขึ้นไปนะคะรึคุยกันรู้เรื่องไม่หยาบเเบบพูดไปเรื่อย เราก็กวนๆค่ะชอบคุยเเบบตลกๆ เราอายุ18ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่