เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขณะจัดฟันอยู่ อุดฟัน ผ่าฟันคุด ที่โรงพยาบาลรัฐได้ไหมค่ะ

ตอนนี้ติดเครื่องมือจัดฟันอยู่ค่ะ
ก่อนจัดฟันหมอให้เคียร์ช่องปากแล้วค่ะ พอติดเครื่องมือ หมอบอกยังมีฟันที่ผุอยู่ 1ซี่ ราคาอยู่ที่ 500บาท ค่ะ
แล้ววันนี้หมอแจ้งว่าจะต้องมีการผ่าฟันคุดด้านหน้าบน ราคาอยู่ที่6000บาทค่ะ สู้ราคาไม่ไหว อยากทราบว่าเราสามารถไปอุดฟันและผ่าฟันคุดที่ รพ.รัฐ ได้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่