ทำลูกแมวตายด้วยไม่ๆด้คั้งใจบาปไหมคะ

คือที่บ้านเราเลี้ยงแมวค่ะแต่ที่นี่มันเยอะขึ้นเรื่อยๆ เราเลยซื้อยาคุมมาฉีดให้ค่ะ ตอนนั้นเราไม่รู้ว่าแมวท้องค่ะเพราะว่าท้องไม่ยังไม่ป่องเลยค่ะ พอสัก1อาทิตย์แมวเราก็เริ่มท้องใหญ่ขึ้นตอนนั้นคิดว่ามันคงอ้วนเพราะฉีดยาคุมแล้วเราก็ยังสงสัยเลยถามพ่ออยู่ว่าแมวมันท้องหรือเปล่า? แล้วพ่อก็มาบอกเราหลังจากนั้นว่าเจอลูกแมวตาย ตอนนี้เรารู้สึกผิดมากค่ะ เราไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี เราเป็นบาปที่ฆ่าเขาใช่ไหมคะ คือเสียใจมากค่ะ แต่ตอนนั้นเราไม่รู้ว่าแมวมันกำลังท้อง เราควรทำยังไงดีคะ 🥺😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
Preview