ไปสนามบินดอนเมือง

ผมจะไปดอนเมืองแล้วนั่งรถไฟลงหมอชิตจากนั้นต่อรถเมล์A1 A2 ไปสนามบิน กับนั่งรถไฟฟ้าไปลงสถานีวัดพระศรีมหาธาตุแล้วนั่งแท๊กซี่ต่อไป(หรือไปแบบวิธีอื่น)แบบไหนเร็วกว่ากันครับ ขอความสะดวกด้วยครับ แล้วรถไม่ติดด้วยครับ
ปล.ไปวันพฤหัสเย็นนั่งรถไฟฟ้าจากบางรักน้อยไป ออกไปประมาณ4โมงเย็น
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้ารีบมาก นั่งรถแท็กซี่จากหมอชิตขึ้นทางด่วนไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่