จีบพนักงาน 7-11 ยังไงให้ได้คบครับ?

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องจะมาเล่าให้ฟัง เข้าเรื่อง!! พอดีตอนนี้ผมกำลังชอบพนักงานเซเว่นคนนึงอยู่ครับพอเห็นครั้งแรกเมื่อตอน1-2เดือนก่อน แล้วปิ้งเลยครับ
แต่ตอนนั้นยังไม่ค่อยทำอะไรมากนักเพราะผมเป็นคนขี้อายไม่กล้าจีบหรือทำความรู้จัก พอมาเร็วๆนี้ ผมก็ได้ซื้อนมเปรี้ยวแล้วไปคิดเงินที่เครื่องเธอ
แล้วเธอแนะนำให้ซื้อพาย ผมก็ซื้อตามที่เธอแนะนำทำหยั่งงี้มาอาทิตย์กว่าละ และเมื่อไม่กี่วันมานี้ผมก็ซื้อนมเปรี้ยวตามเคยและซื้อพายแล้วเธอถามว่า
ชื่ออะไรหรอ ผมก็บอกว่าชื่อ.... แล้วเขาก็พูดว่ารู้ชื่อตั้งนานแล้วละถามไปงั้นละแล้วก็ขำ555 พอวันต่อมาก็ซื้อปกติแต่วันนี้พายไส้ที่ผมกินประจำมันหมด
ผมเลยถามมีอะไรเหลือมั้งพี่ เขาก็บอกว่าอันนั้นอันนี้เหลือ แล้วเขาก็ถามว่าเรียกเราพี่อายุเท่าไหร่หรอ ผมก็บอก 19 ครับ เขาก็บอกว่าอายุเท่ากันเกิด 2544
เหมือนกัน5555แล้วผมก็จ่ายเงินเสร็จออกจากร้านไป แล้วผมกลับมาบ้านหาเฟซหาไอจีเจอก็ส่องๆเลยรู้ว่ายังไม่มีแฟนนน 

ผมเลยจะถามพวกพี่ๆว่าจีบยังไงให้ได้คบครับ ผมไม่กล้าจีบทางแชตเพราะแห้วกับการจีบทางแชตมาเยอะแล้วกลัวจะซ้ำรอยอีก กะว่าจะจีบตอนคิดเงินเนี้ยละครับ พวกพี่ๆมีวิธีมาแนะนำน้องหน่อยครับบบ ขอบคุณครับ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่