อยากได้ iPhone se ลูกค้าเก่าเป็นคนไม่มีสิทธิ์

กระทู้คำถาม
iPhone เครื่องเก่าถึงคราวแล้ว ขอโปรดีๆไม่ผูกมัดกับรายเดือนมหาศาลที่ไม่ได้ใช้หน่อยครับ โปรปัจจุบัน Smart choice เน็ตบ้าน ช่องทรู เบอร์มือถือ 2 เบอร์ (โทรหากันฟรีด้วย) เป็นลูกค้าเก่า ไปศูนย์ทีไร พนักงานเชียร์แต่ย้ายค่าย "น้องฟังพี่ พี่ใช้เบอร์ทรู พี่แค่อยากได้เครื่องใหม่ครับน้อง"

ว่าแล้วก็ถาม True เลยว่ามีโปรอะไรที่ผมไม่ต้องซื้อเครื่องพ่วงโปรที่จะมากระทบกับความพอใจในการจ่ายค่าบริการรายเดือนละไม่ถึง 1400 ของผมไหมครับ (ไม่รวมผ่อนเครื่องนะครับ) ไม่งั้นย้ายค่ายไปค่ายอื่นแล้วค่อยย้ายกลับเอาสงสัยจะเป็นทางเลือกที่พนักงานช้อปค่ายอื่นเสนอแล้วละม้างงง

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่