Minecraft อยากดาวน์โหลด mods แบบที่เยอะมากๆ ต้องทำยังไงครับ

ผมได้ทำการดาวน์โหลดตัว Mods มาเยอะมากๆ แต่มันก็crashครับ ผมควรจะแก้ยังไงดีครับ หรือว่าต้องลบ mods ออกเพียงอย่างเดียว
นี่คือตัว mods ทั้งหมดที่ผมได้ดาวน์โหลดมา
(ผมได้ไปเอา mods มาจาก modpack RLCraft น่ะครับ แต่เพิ่ม-ลบไปนิดหน่อย)
แสดงความคิดเห็น