Carlinkit แบบไร้สาย ค่อจาก Android ในรถยนต์ กับ iPhone SE ไม่ได้ครับ รบกวนที

ใช้อุปกรณ์ carlinkit  กับเครื่องเล่น android รถ TK-700AD เป็นANDROID 8.1 และIPHONE SE1 IOS14  โดย Connect ผ่าน Bluetooth อุปกรณ์ iPhone เจอบลูทูธ แต่ตัวโปรแกรมขึ้น Device found try to connect  แต่ มีสัญลักษณ์วงกลมหมุน ไม่ยอมไปไหนสักที ไม่ทราบว่าผม setup อะไรผิดไหมครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับพยายามมา 2 วันแล้วขอบพระคุณมากครับสำหรับคำตอบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่