ตามหาแนวเพลงค่า;_;

เราไม่รู้ว่าสองเพลงนี้แนวเพลงเดียวกันไหม แต่ชอบจังหวะและแนวเพลงของสองเพลงนี้มาก 
รู้สึกเหมือนจังหวะจะไม่เหมือนเพลงปกติด้วยรึเปล่าคะ เหมือนนับแบบ3/4 เราก็ไม่แน่ใจคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ใครรู้แนวเพลหรือจังหวะหรือใครรู้จักเพลงอื่นที่คล้ายๆแบบนี้แนะนำเราทีนะคะT-T
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตามด้วยครับ ตามตั้งแต่แปลไม่ออกเลยยย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่