ใครเคยรีไฟแนนซ์บัตรเครดิตไหมคะ กู้เงินจากที่ไหนมาปิดยอดเพื่อรีไฟแนนซ์ดีคะ

รบกวนสอบถามข้อมูลค่ะ เพื่อรีไฟแนนซ์บัตรเครดิตค่ะ แบบเราจะกู้มาปิดหนี้ทุกบัตร ให้เหลือยอดก้อนเดียว ผ่อนชำระเป็นรายเดือน  เพื่อลดยอดผ่อนแล้วก็สามารถปิดหนี้บัตรเครดิตได้จริงอ่ะค่ะ ตอนนี้จ่ายขั้นต่ำแล้วรู้สึกเหมือนปิดไม่หมดซักที ใครเคยทำที่ธนาคารอะไรบ้างรบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่