สวัสดีครับ ! อยากทำประกันกับบริษัท AIA ดีไหม ?

สวัสดีครับ ! เข้าเรื่องกันเลยนะครับ ♥
.
พอดีว่ามีตัวแทนจากบริษัท AIA มาเสนอโครงการฝากเงิน วางแผนเกษียณครับ จึงอยากทราบว่าบริษัทนี้มีข้อเสียตรงไหนบ้าง ตั้งแต่ช่วง 2561 - ปัจจุบัน เคยมีพี่ ๆ ท่านไหน เคยทำประกันกับบริษัทนี้ แล้วมีปัญหาบ้างครับ ไม่ว่าจะเรื่องเคลม หรือ อะไรต่าง ๆ นา ๆ รบกวนพี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ 
.
ขอบคุณครับ ♥
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่