ลืมชื่อหนัง (เก่า)

เนื้อเริ่องประมาณว่า พระเอกน่าจะโดนโคลนนิ่งมา แต่คิดว่าตัวเองคือ ร่างจริง กลางๆเรื่องน่าจะโดน นักวิทยาศาสตร์ เอาไปทดลองอะไรซักอย่าง 
พอสุดท้าย เหมือนพระเอกเจอร่างตัวเองในแคปซูน (หรือเปล่าแต่คล้ายๆนอนอยู่ในนั้น) แล้วก็เกิดระเบิดตัวเอง แบบระเบิดใหญ่อยู่อ่ะครับ

จำได้ประมาณนี้อ่ะครับ ใครพอจะนึกอะไรออก ช่วยรบกวนบอกเรื่องหนังทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่