ใครยังชอบ คุณธัญญ่า ธัญญาเรศ รามณรงค์ จาก ''' แรงเงา ''' บ้างหรือไม่ครับ

แรงเงา ฉบับของปี 2001 ทำไว้ได้อย่างที่ไม่มีที่ติ สมบูรณ์แบบ, สวยงาม, และสมจริงทุกอย่าง

ถึงกระนั้น ผมกลับชอบ ''' นพนภา ''' ฉบับของคุณธัญญ่ามากกว่าฉบับของคุณต่อง ไม่ใช่ว่าคุณต่องทำไว้ไม่ดี อันที่จริง คุณต่องเหมาะสมกับบทบาทนี้มากกว่าในทุกทางด้วยซ้ำ

แต่ผมชอบพลังในการแสดงของคุณธัญญ่า ตลอดรวมถึงความสวย แม้จะไม่แต่งหน้า ทำให้กลายเป็นคุณนพนภาที่มีเสน่ห์

พูดตามตรงครับว่า รักและสนตัวละครตัวนี้อย่างที่ก่อนหน้านั้นไม่เคย ก็เพราะว่าคุณธัญญ่า

ผมชอบคุณธัญญ่าจากเรื่อง บ่วงเล่ห์ เสน่หา, วังน้ำวน, และแรงเงา เป็นพิเศษ งามทุกเรื่อง

รู้สึกอย่างไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่