ยื่นพ็อตที่ราชภัฏบุรีรัมย์ ทำยังไง? ยื่นตอนใหน?

คือเราเรียนจบ ม.6 แต่ไม่ได้เรียนต่อ หยุดไปปีหนึ่งเพื่อเก็บตังเรียนต่อ พอจะมาสมัครเรียนก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ไปหาข้อมูลมา รอบเปิดรับพ็อต แต่ไม่ได้บอกวันเวลาหรือรายล่ะเอียดการยื่นเลย
มีเเค่วันสมัคร 
ผมเลยงงว่าตกลง ยื่นก่อนสมัคร  ยื่นตอนสมัคร หรือยื่นตอนสัมภาษณ์ ?
แล้วยื่นออนไลน์ได้ไหม? ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่