เจ็บเต้านมและหัวนมจะตั้งครรภ์ไหม??

คือเดือนนี้เราเป็นประจำเดือนวันที่8ตุลาคมคะ หมดวันที่12ตุลาคม แล้วประมาณวันที่20มีอะไรกับแฟนหลั่งในพอวันรุ่งขึ้นประจำเดือนก็มาอีกคะหมดวันที่24แต่เรารู้สึกเจ็บหัวนมคะ เวลาถูกก็เจ็บ เราลองกดๆดูก็เจ็บ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรคะทั้งที่ประจำเดือนก็มาตั้ง2ครั้ง(ประจำเดือนมา2ครั้งทุกเดือนอยู่เเล้วตั้งเเต่เลิกฉีดยาคุม)แต่เราคิดว่าไม่น่าจะตั้งครรภ์คะ หรือมันเป็นเพราะอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview