หากค่ายสามเศียร เข้ามาอ่าน

หากค่ายสามเศียร เข้ามาอ่าน  ผู้ผลิตละครจักษ์วงศ์เช้าวันเสาร์เเละอาทิตย์  

หากผู้บริหารเข้ามาอ่าน  อยากเสนอเเนวคิด ให้ทางค่าย

เปิดรับพล็อตละคร  หรือทำเป็นโปรเจ็คส่งพล็อตละครประกวด

เพื่อค้นหาพล็อตเเปลกใหม่ ไม่ซ้ำซากจำเจ

เเละเป็นทางเลือกในการผลิตละครด้วยครับ

หากได้พล็อตใหม่ๆ ได้คนเขียนบทเเปลกใหม่ 

อาจจะได้ฐานผู้ชมเพิ่มขึ้นด้วยครับ

ปล  อันนี้คือเเนวคิดของเจ้าของกระทู้นะครับ   เเต่อยากให้ค่ายสามเศียร เปิดโอกาสให้คนรุ่นใหม่คิดพล็อตใหม่ๆ

เพื่อนำเสนอบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่