มีสาวสองมาชอบแฟน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคือตอนนี้มีเรื่องน่าปวดหัวตามหัวข้อเลยค่ะคือมีสาวสองมาวุ่นวายกับแฟนอะค่ะคือเขาเป็นเพื่อนของพี่แฟน แล้วเขามาชอบแฟนเราคือแฟนเราก็บอกว่ามีแฟนแล้ว เขาก็ยังเร้าหรือ ชวนไปนู่นไปนี่ จะซื้อของให้ ทักหาแฟนเราทุกวัน จนแบบ เราก็อึดอัดและก็หวงแฟนด้วย จะทำไงให้เขาเลิกยุ่งกับแฟนเราดีคะ แต่เขากับแฟนเราก็เจอกันอยู่บ่อยๆ  นานาโกรธ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่