สอบถาม บัตร starbucks ที่ได้จากการสมัครออมทรัพย์มีแต่ได้แบบ Online

ผมน่าจะสมัครช่วงเดือนกันยายน 2563
จำได้ว่าน่าจะได้ บัตร starbucks 200 บาทหรือไงนี่ละ
แต่ตอนนี้ยังเงียบอยู่ เพราะว่ายังไม่ถึงเวลา หรือ เข้ามาทางไหนแล้วผมดูไม่เป็น
เลยเข้ามาสอบถามครับ ว่าแจก บัตร starbucks มาแล้วหรือยัง
และสามารถเข้ามาดูได้ทางช่องทางไหน

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณวุ้นมะพร้าวอ่อน

สำหรับเงื่อนไขของโปรโมชั่น "เปิดบัญชีเงินฝากออมทรัพย์มีแต่ได้ ออนไลน์ ระหว่าง วันที่ 1 – 30 กันยายน 2563 และมียอดเงินฝากขั้นต่ำ 50,000 บาท ภายในวันที่ 31 ตุลาคม 2563 รับฟรี Starbucks e-Coupon มูลค่า 200 บาท " เมื่อคุณลูกค้าเปิดบัญชีสำเร็จ และคงยอดเงินฝากขั้นต่ำ 50,000 บาทไว้ในบัญชีตามที่ธนาคารกำหนด จะได้รับ Starbucks e-Coupon ผ่านเมนู GIFT & Privilege บน KMA โดยคุณลูกค้าสามารถกดรับสิทธิ์บน KMA ผ่านเมนู GIFT & Privileges ภายในเดือนพฤศจิกายนนะคะ

เพิ่มเติม กรณ๊หากคุณมีข้อมูลสอบถามเพิ่มเติมสามารถส่งข้อมูลดังกล่าว พร้อมแนบ Link จากกระทู้นี้ เข้ามาที่หลังไมค์ เพียงกด "Krungsri Simple" แล้วกด "ส่งข้อความ" มานะคะ

แอดมินยินดีให้บริการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview