ขอคำแนะนำกล้องติดหน้ารถแบบที่เชื่อมต่อดึงไฟล์เข้ามือถือได้ค่ะ

รบกวนเพื่อนๆแนะนำกล้องติดหน้ารถยนต์ ที่สามารถดึงไฟล์เชื่อมต่อกับมือถือด้วยค่ะ
งบประมาณไม่จำกัดค่ะ อยากได้กล้องดีๆไว้ใช้งานค่ะ  แล้วกล้องพวกนี้มีอายุเสื่อมไหมคะ 

พอดีเราเคยมีเคสรถชนทีไร กล้องเราเมมเต็ม ไฟล์ตอนที่ชนไม่ถูกอัดทุกที แอบเซ็งค่ะ
ล่าสุดเจอป้าวินมอร์เตอร์ไซด์ มาชน แถมป้ากร่าง จะมาเรียกเอาเงินอีก จนสุดท้าย ตำรวจช่วยเคลียร์
จากป้ากร่าง เป็นป้าสุภาพเลยค่ะ ตำรวจคงรู้แกวว่าป้าจะมาไถตังค์เราค่ะ ประกันชั้น 1 มาช่วยเคลียร์ยังไม่จบ ต้องไปโรงพัก

เคยมีครั้งนึง รถมอร์เตอร์ไซด์ชนแล้วหนี เราเลยไปขอไฟล์จากกล้องของรถคันหลัง เค้าดึงไฟล์มาลงมือถือ เป็นคลิปได้เลยค่ะ
ดึงจากกล้องหน้ารถเค้าค่ะ ดีงามมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่