นั่งทำงานคนเดียวแล้วหมดไฟ อยากหาคอนโด/Co-working space ที่เหมาะกับเจ้าของธุรกิจครับ

ผมอยากทราบว่ามีคอนโดไหนที่มีพื้นที่ส่วนกลางเป็น Co-working Space หรือสภาพใกล้เคียงบ้างไหมครับ
คือมีพื้นที่ส่วนกลางที่เหมาะกับการนั่งทำงานยาวๆ และมีลูกบ้านที่ทำธุรกิจของตัวเองมานั่งทำงานกันทุกๆวัน 
ผมอยากได้บรรยากาศที่มีกลุ่มคนที่เป็นเจ้าของธุรกิจมานั่งทำงานกัน มันช่วยเติมไฟให้ผมได้มากเลยครับ
พอดีช่วงนี้นั่งทำงานเงียบๆคนเดียวในห้องแล้วมันหมดไฟอะครับ อยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง
เลยคิดว่าถ้าที่พักหรือคอนโดตัวเองมีบรรยากาศแบบนี้คือตอบโจทย์ผมเลย พอจะมีใครแนะนำได้บ้างมั้ยครับ

หรือถ้าไม่มีเลย ท่านใดพอจะแนะนำ co-working space ให้ได้บ้างครับ ขอแบบที่มีแพคเกจรายเดือนและที่จอดรถฟรีครับ

หรือมีใครมีอาการแบบผมบ้างมั้ยครับ ที่พอนั่งทำงานคนเดียวแล้วมันหมดไฟ ช่วยแสดงตัวกันหน่อยครับ : )
ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่