ผมขอสอบถามหน่อยครับผมอยู่จ.ลพบุรี อ.โคกสำโรง จะจึ้นรถจากย้านหมี่ไปกรุงเทพ เขตปทุมวันที่MBKกี่บาทครับและต้องทำยังไงบ้าง

ตามหัวข้อนะครับ1.ผมจะขึ้นรถตู้จากบ้านหมี่ไปกรุงเทพกี่บาทครับ? 2.เขาไปส่งเราที่ไหนครับหมอชิตหรอครับแล้วหมอชิตแถวไหนครับ3.ต้องขึ้นรถอะไรไปอีกหรอครับเขาถึงจะไปส่งเราที่ปทุมวันถึง MBK Center ขอรถที่ถูกหน่อยนะครับ5555 (ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่