ช่วยด้วย!!!เพลงนี้มันเพลงอะไรคะ?เราหามานานมาากกกกกกกกก

ตามหัวข้อเลยค่ะย้อนความคือเมื่อก่อนเราตื่นตอนเช้าเพื่อจะอาบน้ำไปโรงเรียนแล้วแม่ก็จะช่องเพลงแล้วคือมันเล่นไปเรื่อยแต่คือเราจำได้แค่MVแล้วก็คือจำเนื้อเพลงได้แค่ประโยคเดียวMVจะประมาณว่านางเอกนั่งทำงานแล้วแม่นางเอกก็พาซินแสหรืออะไรนี่แหละมาแล้วก็บอกว่านางเอกจะขึ้นคานแล้วนางเอกก็คือไหว้พระท่องคาถาหน้าคอมอะไรประมาณนี้อ่ะ555555เนื้อเพลงคือ "ฉันอธิษฐาน"แค่นี้เลยเป็นสิ่งที่คาใจมาหลายปีมากจะโพสก็คืออายแค่วันนี้จะไม่ปล่อยให้ค้างคาขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่ะ ปล.มันคาใจเราตั้งแต่เราอยู่ ปวช.1แล้วตอนนี้เราอยู่ปี4แล้วฮ้าบบ😂😂
แสดงความคิดเห็น
Preview