สั่งรถ GSX R150 ไฟแนนซ์ผ่านทำสัญญาอะไรเสร็จหมดแล้ว รอแค่รับรถ ปกติรถจะมาส่งใช้เวลากี่วันครับ

กระทู้คำถาม
ผมสั่งรถ GSX R150 ทางออนไลน์อ่ะครับ
เรื่องไฟแนนซ์ ทำสัญญา เสร็จเรียบร้อย
เหลือแค่รอรับรถ ปกติรถจะใช้เวลาส่งกี่วันครับ ร้านที่ผมสั่งอยู่ที่ลพบุรี ส่วนตัวผมอยู่ ฉะเชิงเทรา ใช้เวลานานไหมครับกว่าจะได้รับรถ

แสดงความคิดเห็น
Preview