หาบ้านให้น้องแมว

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ​ เราอยากจะถามเพื่อนๆค่ะว่า​ มีใครอยากจะอุปการะลูกแมวหรือไม่​ เดิมที่แม่แมวเป็นแมวจร​ เราสงสารเลยหาข้าวให้​ แล้วแมวจรตัวนั้นก็ออกลูกออกหลาน​ หลายตัวจนตัวเราดูแลไม่ไหว​ และตัวเราก็เป็นหอบ​ และก็มีปัญหาในการเลี้ยงดูแมว​ เราจึงอยากหาบ้านแมวค่ะ​ เพื่อนๆคนไหนอยากจะอุปการะ​แมว​ หรือมีที่ไหนแนะนำในการส่งต่อแมวให้ไปอยู่อย่างปลอดภัย​ รบกวนติดต่อมาทางไลน์หน่อยนะคะ​ Line​ ID : poo-jareeya
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่