ตามหารายการ ที่แบ่งทีมชิงเงิน2ทีมทีมละ4คน ที่ออกเมื่อ3-4ปีที่ผ่านมา ใครจำได่บ้างครับ

ตามหารายการ ที่แบ่งทีมชิงเงิน 2ทีม มีการลดจำนวนคนในทีมลง ที่ตะต้องอธิบายว่าทำไมตัวเองถึงเหมาะสมที่จะได้เงินก้อนใหญ่ อะไรประมาณนี้ครับ และหลังๆมีการเอาดารามาเล่น แต่กระแสตอบรับไม่ดี +กับดราม่าหนักทจึงออกอากาศได้ไม่นาน อยากรู้ว่าชื่อรายการอะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่