ปัญหารอยดำจากสิว รูขุมขนกว้าง ผิวไม่เรียบเนียน แก้ไขยังไงดี (มีรูป)

พอดีผมเป็นสิวนานๆมาที แต่มีรอยดำเยอะมาก ทั้งรูขุมขนกว้าง หน้าไม่เรียบเนียน กับขนบนหน้าเยอะ ขนหน้าเส้นใหญ่ใช้วีธีถอนออกเองครับ
ที่ใช้อยู่ 
1.ล้างหน้า acne ace สีแดง
2.Bensac 5%
3.น้ำตบ Biothem
4.ครีมว่านหางจระเข้ 7-11
5.กันแดด Biore
แต่ก็ไม่หายสักที เพื่อนๆมีแนะนำครีมตัวไหนที่ใช้แล้วดีขึ้นหน่อยครับ
ที่มองๆไว้มีครีม maderma หรือเลเซอร์ครับ
อยากทราบว่าเลเซอร์มันประมาณกี่บาทครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่