หาแอพรีโมททีวีของไอโฟนสำหรับทีวี Samsung Smart TV ครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งเปลี่ยนทีวีใหม่จาก LG มาใช้ Samsung ถ้าปกติของ LG จะมีแอพรีโมทอยู่แล้ว แต่ของ Samsung ผมเจอแต่ของ Third party คือไม่เป็นแค่แบนเนอร์โฆษณา แต่นี่มันเด้งจนน่ารำคาญ มีแอพจากซัมซุงเองโดยตรงเลยหรือแอพฟรีที่ไม่ถึงขนาดเด้งบ่อยๆจนน่ารำคาญแนะนำมั๊ยครับ ตอนนี้ใช้ SamRemote อยู่ โอ้โห เด้งจนน่ารำคาญมาก ถ้าหาไม่ได้จริงๆก็ต้องยอมเสียเงินซื้อแอพเพื่อตัดโฆษณาครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่